Categories: Flussi 2019

Kota – Napoli – Roma – MIlano

Sat Sri Akaal ji !..

Napoli, Roma, Milano, Piacenza, Arezzo de kote bare boht baar push ho reha ji, so is lei assi main main Shehr/dist. da kota dubara likhde aa ji.

CodeShehr /Dist9mont 1st time9month 2nd timeTotal
RCReggio-calabri3500350
VVVivo-Valentina15015
CECaserta20020
NANapoli2000252025
SASalerno20020220
MOModena15514169
PCPiacenza18510195
REReggio-emilia30030
RNRimini50050550
PNPordenone10015115
LTLatina70070
RMRoma1000101010
CNCuneo120001200
TOTorino2000200
BABari5000500
TNTrento150001500
VRVerona300200500
Leave a Comment
Share
Published by

Recent Posts

Bonus Pc Internet full detail

20/09/2020, Cremona, Kulvir Singh Italy di sarkaar den wali hai Bonus. Jisda naam Bonus Pc,… Read More

17 hours ago

School nu leke hoye wadde byaan

13/09/2020, Cremona, Kulvir Singh Italy de wich schoola nu leke har roj kush na kush… Read More

1 week ago

France wich band hoye school

10/09/2020, Cremona, Kulvir Singh,Sat Sri Akaal ji. Italy de wich schoola nu kholn da kam… Read More

2 weeks ago

Schoolbus lei guideline

31/08/2020, Cremona,Kulvir Singh, Ehna dina de wich ik boht hi waddha swaal sahmne aa reha… Read More

3 weeks ago

Italy wich school kado khulne ?

20/08/2020, Cremona, Kulvir Singh Italy wich school kado khulne ne ?? eh ik aisa swaal… Read More

1 month ago

Arzignano: murder case

20/08/2020, Cremona, Kulvir Singh, Arzignano(Vicenza) shehr wich hoya ik murder. Murder karn wala koi hor… Read More

1 month ago