Kota – Napoli – Roma – MIlano

Sat Sri Akaal ji !..

Napoli, Roma, Milano, Piacenza, Arezzo de kote bare boht baar push ho reha ji, so is lei assi main main Shehr/dist. da kota dubara likhde aa ji.

CodeShehr /Dist9mont 1st time9month 2nd timeTotal
RCReggio-calabri3500350
VVVivo-Valentina15015
CECaserta20020
NANapoli2000252025
SASalerno20020220
MOModena15514169
PCPiacenza18510195
REReggio-emilia30030
RNRimini50050550
PNPordenone10015115
LTLatina70070
RMRoma1000101010
CNCuneo120001200
TOTorino2000200
BABari5000500
TNTrento150001500
VRVerona300200500