Categories: Flussi 2019

Kota – Napoli – Roma – MIlano

Sat Sri Akaal ji !..

Napoli, Roma, Milano, Piacenza, Arezzo de kote bare boht baar push ho reha ji, so is lei assi main main Shehr/dist. da kota dubara likhde aa ji.

CodeShehr /Dist9mont 1st time9month 2nd timeTotal
RCReggio-calabri3500350
VVVivo-Valentina15015
CECaserta20020
NANapoli2000252025
SASalerno20020220
MOModena15514169
PCPiacenza18510195
REReggio-emilia30030
RNRimini50050550
PNPordenone10015115
LTLatina70070
RMRoma1000101010
CNCuneo120001200
TOTorino2000200
BABari5000500
TNTrento150001500
VRVerona300200500
Leave a Comment
Share
Published by

Recent Posts

Lockdown: Sabaudia ( Latina )

30/04/21, Sat Sri Akal ji, Kulvir Singh,Italy wich covid de case lagatar wad-de ja rhe… Read More

2 weeks ago

ENGLANG 4 country di lei NO ENTRY

02/04/21 , Kulvir singh, Cremona, Sat sri akaal ji. ENGLAND: 04 COUNTRY LEI NO ENTRYEnglangd… Read More

1 month ago

Savdhan – badlan lagga Kanoon

11/03, Cremona, Kulvir Singh,Lockdown weekend wich, ajj faisle di ghari State nal meeting to baad.… Read More

2 months ago

Sanatoria 2020 – Immigration update

Sat sri akal ji sariya nu, 2020 wich Italy ne paper khole si, jihna wich… Read More

2 months ago

Badl gye Rang – Italy de

26/02/21, Cremona, Kulvir Singh, Sat Sri Akal ji Sariya nu, Brescia de pure area nu… Read More

3 months ago

Alto-adige Lockdown

24/02/2021, Cremona, Kulvir Singh, Sat sri akaal ji sariya nu. Alto-Adige wich laggiya hoiya pabandiya… Read More

3 months ago